Cemented Carbide tare da High Wear Resistance

2022-11-16 Share

Cemented Carbide tare da High Wear Resistance

undefined


Carbide da aka yi da siminti yana da fa'idodi da yawa, irin su juriya mai ƙarfi, ƙarfi mai ƙarfi, da juriya na lalata, don haka an yi amfani da shi sosai a masana'antu da filayen da yawa. Don wasu yanayi na rashin tausayi, yawan juriya na siminti carbide zai iya sa aiki ya fi sauƙi. Shin kun san irin nau'in siminti na siminti yana da juriyar lalacewa? Wannan labarin zai yi magana game da shi.


A al'ada, ƙarami ƙarami girman tungsten karfe yana da mafi girma taurin ƙarƙashin yanayi iri ɗaya. Kuma yana da mafi girman juriya.


Rashin juriya na ciminti carbide ya fi dogara da yanayin amfani. Carbide da aka yi da siminti tare da juriya mai tsayi na iya zama gagarumi.


Dangane da bambance-bambancen taurin da tauri, mutane suna raba carbide da aka yi da siminti zuwa samfura da yawa kamar YG8, YG15, da sauransu. Yin amfani da ƙirar da ba ta dace ba na iya yin tasiri sosai kan rayuwar sabis. Wataƙila karfe mai sauri da kuke amfani da shi a gida ya ƙunshi ɗan ƙaramin tungsten amma ba tungsten ba.


Carbide da aka yi da siminti yana sintered tare da gami mai ƙarfi da cobalt ko wasu ƙarfe na matrix ta hanyar tsarin ƙarfe na foda, kuma abun ciki na tungsten gabaɗaya sama da 80%. Tungsten karfe's abun ciki na tungsten shine gabaɗaya 15-25%.


Juriyar lalacewa ta siminti carbide ana ƙaddara ta girman hatsi da abun ciki na cobalt. Mafi girman girman hatsi da ƙananan abun ciki na cobalt, mafi girma da taurin, da girman girman hatsi da mafi girma abun ciki na cobalt, ƙananan taurin. Lokacin zabar simintin carbide, ko simintin simintin yana da ƙarfi sosai ba kawai taurinsa ya ƙaddara ba amma kuma ya dogara da buƙatun amfani da shi.


Juriyar lalacewa ta siminti na siminti ya dogara ne akan yanayin aikace-aikacen. Carbide na tungsten tare da juriya mai tsayi na iya zama mai karyewa. Akwai nau'ikan simintin carbide daban-daban don mu zaɓi daga ciki. Zabi wanda ya fi dacewa da ku.


Idan kuna sha'awar samfuran carbide tungsten kuma kuna son ƙarin bayani da cikakkun bayanai, zaku iya tuntuɓar mu ta waya ko wasiƙa a hagu, ko Aika wasiƙun Amurka a kasan shafin.

Aiko da wasiku
Da fatan za a yi sako kuma za mu dawo gare ku!