Yadda ake Saka Maɓallan Carbide a cikin Drill

2022-04-25 Share

Yadda ake Saka Maɓallan Carbide a cikin Drill

undefined


Maɓallin Carbide, wanda kuma ake kira maɓallin maɓallin carbide, nasihun maɓallin carbide, suna cikin duniya a cikin haƙar ma'adinai, fasa dutse, niƙa, tono, da yanke. An haɗe shi da ɗan raɗaɗi. A cikin masana'antar zamani, akwai hanyoyi guda biyu don saka maɓallan carbide tungsten a cikin raƙuman ruwa. Suna da zafin ƙirƙira da latsa sanyi.

undefined


1. Zafafan ƙirƙira

Zafafan ƙirƙira hanya ce ta gama gari don saka maɓallan carbide tungsten a cikin rawar soja a ƙarƙashin matsanancin zafin jiki. Da fari dai, ma'aikata yakamata su shirya maɓallan carbide na tungsten, raƙuman ruwa, manna ruwa, da ƙarfe na gami. Flux manna yana amfani da shi don jika gami da jan ƙarfe kuma yana taimakawa ƙirƙira maɓallan carbide na tungsten a cikin raƙuman rawar soja. Sa'an nan, zafi da jan karfe a high zafin jiki narke. A wannan lokacin, yana da sauƙi don ƙarar maɓallin carbide tungsten don sakawa cikin ramukan. Zafafan ƙirƙira yana da sauƙi don aiki amma yana buƙatar yawan zafin jiki. Ta wannan hanyar, tukwici na maballin carbide tungsten da raguwar rawar jiki ba su da lalacewa kuma suna da kwanciyar hankali. Don haka ma'aikata suna hulɗa da samfuran tare da manyan buƙatu ta wannan hanyar.

undefined

 

2. Ciwon sanyi

Hakanan ana amfani da latsa sanyi lokacin da ma'aikata suka saka maɓallan siminti na siminti a cikin ɗigon rawar soja, wanda ke buƙatar haƙoran maɓalli da ɗan girma fiye da ramukan rawar sojan amma dole ne ya bi iyakar filin wasan. Ma'aikata suna buƙatar shirya abubuwan saka maɓalli na carbide da siminti. Sa'an nan, sanya siminti na carbide maballin a sama da ramin da kuma danna ta wani waje karfi, wanda za a iya samu ta ikon mutum ko na'ura.

Wannan tsari kuma yana da sauƙin aiki kuma yana da inganci sosai. Amma yana da tsananin buƙata don jure wa tukwici na maɓallin carbide cimined; in ba haka ba, zai kasance cikin sauki. Wannan hanya tana da rashin amfani. Rayuwar sabis na samarwa za ta iyakance, kuma maɓallan suna da sauƙin rasa ko karya yayin aikin su. Don haka ma'aikata sun fi son yin amfani da wannan hanyar don magance samfuran da ƙananan buƙatu.

undefined


Tushen zafi da matsawar sanyi suna da fa'ida da rashin amfani. Ƙirƙirar zafi mai zafi yana buƙatar babban zafin jiki kuma ba zai lalata maɓalli da raguwa ba, ajiye su a cikin mafi kyawun aiki, yayin da matsi mai sanyi yana da sauƙi don aiki amma mai sauƙi don lalata ƙwanƙwasa. Hakanan ana iya amfani da waɗannan hanyoyin guda biyu don gyara maɓallan.


Idan kuna sha'awar samfuran carbide tungsten kuma kuna son ƙarin bayani da cikakkun bayanai, zaku iya tuntuɓar mu ta waya ko wasiƙa a hagu, ko Aika wasiƙun Amurka a kasan shafin.


Aiko da wasiku
Da fatan za a yi sako kuma za mu dawo gare ku!