Gwajin Carbide Burrs Biyu
Gwajin Carbide Burrs Biyu
ZZBETTER's Carbide Burrs | Janar Carbide Burrs | |
1.Production | Muna da fiye da 300 ƙwararrun kayan aikin injin atomatik, fitarwa na shekara-shekara na 6 miliyan carbide burrs; daga foda zuwa ƙãre kayayyakin za a iya samar a ZZBETTER. Muna da cikakken saiti na kayan samar da kayan aiki mai wuyar gaske, daga latsawa mara kyau zuwa injin karfe, duk zamu iya kammala da kanmu. | Bukatar siyan kayan aiki daga masana'antu daban-daban, wanda ke haifar da ƙarancin samarwa; a halin yanzu ana iya inganta tsarin samar da daidaituwa da daidaito. Koyaya, gaba ɗaya matakin aiki a cikin sauran manyan masana'antun har yanzu yana da ƙasa. |
2.Material na Samfur | Kayan da muke amfani da shi shine No. 45 karfe tare da taurin tsakanin 42-47HRC da kwanciyar hankali mai kyau. Hakanan, ZZBETTER tungsten carbide burrs suna amfani da babban bakin nickel don kera shank ɗin karfe. Mafi mahimmanci, muna amfani da albarkatun kasa 100%. | Yawancin sauran masu siyar da carbide burr kawai suna siyan kayan da aka sake sarrafa su YG8, kuma kayan da aka sake fa'ida sun ƙunshi baƙin ƙarfe, wanda ke da sauƙin tsatsa a cikin yanayi mai ɗanɗano. Hannun da ke kasuwa galibi yana amfani da No. 40 chrome, ko taurin ƙasa da HRC40, mai sauƙin lanƙwasa. |
3. Hanyar walda | Muna amfani da takardar weld zagaye na Ag-Cu-Ag don samun ingantacciyar sakamakon walda. Daban-daban daga zanen jan karfe mai tsafta, takaddar walda na Ag-Cu-Ag tana da ƙananan narkewar kusan 700 ℃. Don haka tungsten carbide burrs zai sami ƙarancin tasiri na narkewa yayin walda. Burn mu na carbide ba zai yi tsatsa ba ko da an bar shi cikin ruwa na dogon lokaci. | A halin yanzu, yawancin kasuwannin cikin gida suna yin brazing, brazing zafin jiki shine digiri 1200, kuma Co zai fara yin liquefy a digiri 1100, wannan hanyar walda tana iya yin fashe cikin sauƙi. |
4.Testing/Quality Check | Don gwada ingancin tungsten carbide burrs, za a gudanar da wasu gwaje-gwaje masu lalata. Za a ɗauki samfurin daga kowane nau'i na tungsten carbide burrs na ƙarshe. Za a yi gwaje-gwaje iri-iri don gwada ƙarfin ƙarfin su, da ƙarfin juriya da juriya na tasiri. | Kusan babu gwaji, don haka matsaloli da yawa za su faru, kamar karyewar kafa ko yanke kai ya fadi. |
5.Appearance | ZZBETTER tungsten carbide burrs suna da mafi santsi da haske saboda muna amfani da ɗanyen abu 100% don samar da tungsten carbide burrs don tabbatar da ingancin ingancin tungsten carbide burrs. Kuma lokacin da ake yin gyare-gyaren tungsten carbide burrs, muna amfani da dabaran niƙa da injunan mu daidai. | Ba wannan santsi da haske a saman ba. Rushewa da tsatsa bayan sanya a cikin ruwa na ɗan lokaci. |
Idan kuna sha'awar samfuran carbide tungsten kuma kuna son ƙarin bayani da cikakkun bayanai, zaku iya tuntuɓar mu ta waya ko wasiƙa a hagu, ko Aika wasiƙun Amurka a kasan wannan shafi. Za mu yi matukar farin cikin yin aiki tare da ku.